Cuộc thi “Clash of Minds 2023 - The AI Debate Challenge” được tổ chức bởi AMOLI Du học - Học bổng - Định cư là sân chơi nhằm mở ra các cơ hội trải nghiệm và phát triển tư duy phản biện bằng tiếng Anh dành cho các bạn học sinh cấp 3 trên địa bàn Hà Nội.
Với mục đích tìm ra gương mặt hội tụ 3 yếu tố: khả năng sử dụng tiếng Anh thành thạo - có tư duy phản biện mạnh mẽ - có những hiểu biết chung về xã hội, “Clash of Minds 2023 - The AI Debate Challenge” sẽ mang đến một không gian cho các bạn học sinh thu thập thêm kiến thức, trau dồi các kỹ năng mềm và lan tỏa những điều học được đến cộng đồng.
“Clash of Minds 2023 - The AI Debate Challenge” là cuộc thi không chỉ giúp các thí sinh phát triển khả năng tranh biện bằng tiếng Anh, mở rộng môi trường làm việc nhóm; đồng thời, đây cũng sẽ là cơ hội để các bạn được tiếp cận với giải thưởng xứng đáng với tài năng của các bạn như các gói học bổng du học, tài trợ du học,...